

MUHTASARI WA KIKAO KILICHO FANYIKA TAREHE 20/04/2022

WALIOHUDHURIA

- | | |
|---------------------|-------------|
| 1. Tina Sekambo | -Mwenyekiti |
| 2. Mchallo SS | -Katibu |
| 3. Damas Mumwi | -Mjumbe |
| 4. Bernald Kivamba | -Mjumbe |
| 5. Dr Gloria Andrew | - Mjumbe |
| 6. Mustapha Magembe | -Mjumbe |

WASIOHUDHURIA

- | | |
|-----------------------|--------------|
| 1. Mariam Mkambe | Bila taarifa |
| 2. Ramadhani Kazimoto | Bila taarifa |
| 3. Barikiel Siondato | Bila taarifa |

AGENDA

1. KUFUNGUA KIKAO
2. KUJADILI KUSUDIO LA KIKAO
3. KUFUNGA KIKAO

AGENDA NA 1: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3:30 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe na kueleza nia ya kikao ni kutoa Maoni ambayo yataleta tija kwa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale.

AGENDA NA 2: KUWATAARIFU WAJUMBE KUSUDIO LA KIKAO.

Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kusudio la kikao hivyo ni kuwajulisha juu ya ujio wa fedha za uvko-19 kwa ajili ya ujenzi wa Vyumba vya Madarasa ya Sekondari 26 na Madarasa ya Elimu Msingi 38 yenye Thamani ya Tshs 1,280,000,000 Pamoja na Ujenzi wa jengo la Dharula lenye Thamani ya Tshs 300,000,000 na Ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi Katika Kituo cha Afya Mpengere yenye Thamani ya Tshs 90,000,000 Wajumbe walipokea Taarifa hiyo na kuomba utaratibu ufuatwe Mara moja ili ujenzi uweze Kuanza Mapema.

AGENDA NA. 3 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa ushirikiano na michango yao na kufunga kikao saa 11:00 jioni


.....
MWENYEKITI


.....
KATIBU

20/4/22
.....
TAREHE